KHOA NGOẠI NGỮ

Bạn ơi ! Bạn chưa đăng kí tài khoản. Hãy đăng ký để trở thành thành viên của diễn đàn . Bạn sẽ có cơ hội được giao lưu , kết bạn với những thành viên khác và cải thiện khả năng Tiếng Anh của mình . Chúc Bạn thành công !!!
KHOA NGOẠI NGỮ

Bạn ơi ! Bạn chưa đăng kí tài khoản. Hãy đăng ký để trở thành thành viên của diễn đàn . Bạn sẽ có cơ hội được giao lưu , kết bạn với những thành viên khác và cải thiện khả năng Tiếng Anh của mình . Chúc Bạn thành công !!!
KHOA NGOẠI NGỮ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KHOA NGOẠI NGỮ

KHOA NGOẠI NGỮ - TRƯỜNG ĐẠI HỌC SƯ PHẠM KỸ THUẬT HƯNG YÊN

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đến Diễn đàn của Khoa Ngoại Ngữ trường Đại Học Sư Phạm Kỹ Thuật Hưng Yên. Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và vui vẻ . .............

góp ý nhỏ nè

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Le_Té_Le_Té

Le_Té_Le_Té

Điểm : 10

Đánh giá : 1

Sinh Nhật : 27/07/1992

góp ý nhỏ nè Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý nhỏ nè   góp ý nhỏ nè I_icon_minitimeFri Dec 09, 2011 12:25 pm

thứ nhất :mình định post 1 bài hát thì 4rum thông báo phải đủ 7 ngày mới được post link...cái này là 1 trong những cái mất lòng mem đầu tiền...
thứ 2: nên có 1 mục chat box để mọi người có thể nói chuyện với nhau trực tuyến
thứ 3: bạn hãy lập 1 list nhạc hoặc gỡ cái mục nhạc ở đầu 4rum đi..vì nhiều bạn sẽ ko thích...
thứ 4: nên tuyển thêm nhiều mod và s-mod để dễ quản lí hơn,vì nhiều người quản lí và pr sẽ hơn là 1,2 người mà...
thứ 5: nên thêm nhiều topic khác ví dụ như là mục làm quen hoặc show ảnh xí xớn chăng hạn...
thứ 6: các thanh công cụ ở phần post bài hay cmt đều quá ít hay bị ẩn đi....
thứ 7: nên đề tên các topic sao cho ngộ ngộ và màu sắc 1 chút sẽ bắt mắt hơn...
đấy là 1 vài góp ý cho admin xem xét...còn kĩ hơn thì 4rum còn thiếu nhiề
u lắm...hì...
MrLee
Administrator
Administrator
MrLee

Điểm : 60

Đánh giá : 0

Sinh Nhật : 12/08/1992

góp ý nhỏ nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý nhỏ nè   góp ý nhỏ nè I_icon_minitimeFri Dec 09, 2011 2:49 pm

Le_Té_Le_Té đã viết:
thứ nhất :mình định post 1 bài hát thì 4rum thông báo phải đủ 7 ngày mới được post link...cái này là 1 trong những cái mất lòng mem đầu tiền...
thứ 2: nên có 1 mục chat box để mọi người có thể nói chuyện với nhau trực tuyến
thứ 3: bạn hãy lập 1 list nhạc hoặc gỡ cái mục nhạc ở đầu 4rum đi..vì nhiều bạn sẽ ko thích...
thứ 4: nên tuyển thêm nhiều mod và s-mod để dễ quản lí hơn,vì nhiều người quản lí và pr sẽ hơn là 1,2 người mà...
thứ 5: nên thêm nhiều topic khác ví dụ như là mục làm quen hoặc show ảnh xí xớn chăng hạn...
thứ 6: các thanh công cụ ở phần post bài hay cmt đều quá ít hay bị ẩn đi....
thứ 7: nên đề tên các topic sao cho ngộ ngộ và màu sắc 1 chút sẽ bắt mắt hơn...
đấy là 1 vài góp ý cho admin xem xét...còn kĩ hơn thì 4rum còn thiếu nhiề
u lắm...hì...

CÁM ƠN BẠN VÌ ĐÃ ĐÓNG GÓP NHỮNG Ý KIẾN RẤT HAY CHO FORUM .
ADMIN sẽ trả lời bạn từng thắc mắc một nhé

Thứ 1 : mình chỉ muốn chú trọng vào post bài liên quan đến kiến thức nhiều hơn là thư giãn, forum câu lạc bộ tiếng anh mà bạn, nó khác với forum khác. Mình muốn các bạn học hỏi nhiều hơn là giao lưu và thư giãn , nhất là mem mới nên các bạn chịu khó chăm chỉ post bài kiến thức nhiều hơn nhé. cái này về lâu dài thì admin sẽ xem xét thêm . có gắng đợi đúng hạn nhé bạn . fg6

Thứ 2 : vì thành viên của forum chưa đông nên mình chưa để chatbox vì mất diện tích ,sau này khi forum phát triển thì sẽ có chatbox cho các bạn .

Thứ 3 : Lập một list nhạc thì okmen admin sẽ triển khai . (Nhưng cái đó pause được ná) .

Thứ 4 : Đúng , chúng ta sẽ cần mod nhưng tạm thời số lượng bài viết và thành viên chưa đông nên sắp tới chúng ta mới tiến hành tuyển thêm mod . ( sẽ có tiêu chuẩn riêng cho mod - chắc chắn là phải có vốn tiếng anh dắt lưng rồi ) . h76

Thú 5 : Nếu bạn để ý thì vào box giao lưu kết bạn sẽ thấy mục " chatbox" và "ảnh thành viên" ( phần này ít 4rum tiếng anh nào có , mình cho vào là vẫn còn lưỡng lự ) , vì mình sợ box này còn phát triển hơn các box kiến thức khác đấy bạn ak. Bạn tin không ? chúng ta lập ra 4rum để cùng nhau học tiếng anh mà. hihi. mong bạn hiểu . ngoại trừ box này ra tất cả các box khác đều phải nghiêm túc post bài

Thứ 6 : Bạn cần thêm thanh công cụ gì nữa mong bạn cứ góp ý và mình chưa lập 4rum bao giờ nên 4rum vẫn còn hạn chế .Riêng nút "THANKS" thì mình sẽ có bài riêng để giải thích vì sao bạn không nhìn thấy nút thanks nhé . còn các nút khác tương đối đầy đủ rồi đấy .

Thứ 7 : Tên BOX nên rõ ràng bạn ak , nếu không sẽ dẫn đến các mem post bài sai nơi quy định . Còn khi các mem post bài cá nhân thì tùy các mem tự biên tự diễn miễn là người khác nhìn là biết ngay bài mình post gì .

CÁM ƠN BẠN , CHÚC BẠN HỌC TIẾNG ANH HIỆU QUẢ VỚI ENGLISH CLUB NHÉ. TKS
https://englishclub.123.st
Le_Té_Le_Té

Le_Té_Le_Té

góp ý nhỏ nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý nhỏ nè   góp ý nhỏ nè I_icon_minitimeSat Dec 10, 2011 10:08 pm

đơn giản nhất là chỉnh size chữ..và còn nhiều cái khác...đếm sao hết...thấy ít ít...hì.hì

Được sửa bởi Le_Té_Le_Té ngày Sat Dec 10, 2011 10:17 pm; sửa lần 1.
Le_Té_Le_Té

Le_Té_Le_Té

góp ý nhỏ nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý nhỏ nè   góp ý nhỏ nè I_icon_minitimeSat Dec 10, 2011 10:12 pm

cái thứ nhất mọi người có thể sẽ cần post nhiều link ví dụ như bạn nói là mục đích học tập...mọi người có thể trao đổi với nhau các link của tài liệu học tập hoặc các webside khác để nhằm nhiều mục đích...chứ nếu cứ phải viết ra từng chữ thì thà đợi 22h rồi đăng ký gọi nói chuyện cho xong...4rum chú trọng việc học là chính xác nhưng bạn phải làm thế nào để lôi cuốn mọi người.khiến họ ko bị nhàm chán mới là cái quan trọng nhất để duy trì...giờ ngay cả các 4rum làm hay bt cũng đủ chán rồi...hơn là vào 4rum mà ko có gì nổi bật hay lôi cuốn sẽ làm mọi người rất nhanh chán...
MrLee
Administrator
Administrator
MrLee

Điểm : 60

Đánh giá : 0

Sinh Nhật : 12/08/1992

góp ý nhỏ nè Empty
Bài gửiTiêu đề: ADMIN phản hồi ý kiến mems   góp ý nhỏ nè I_icon_minitimeSun Dec 11, 2011 12:22 am

Le_Té_Le_Té đã viết:
cái thứ nhất mọi người có thể sẽ cần post nhiều link ví dụ như bạn nói là mục đích học tập...mọi người có thể trao đổi với nhau các link của tài liệu học tập hoặc các webside khác để nhằm nhiều mục đích...chứ nếu cứ phải viết ra từng chữ thì thà đợi 22h rồi đăng ký gọi nói chuyện cho xong...4rum chú trọng việc học là chính xác nhưng bạn phải làm thế nào để lôi cuốn mọi người.khiến họ ko bị nhàm chán mới là cái quan trọng nhất để duy trì...giờ ngay cả các 4rum làm hay bt cũng đủ chán rồi...hơn là vào 4rum mà ko có gì nổi bật hay lôi cuốn sẽ làm mọi người rất nhanh chán...

vậy thì chứng tỏ bạn không bít rồi . muốn add một link vào forum vô cùng đơn giản bạn ak . ý của bạn là như thế này đúng không : http://mp3.zing.vn/ . mình vừa add đó , bạn thấy ko . có sao đâu , add rất đơn giản bạn ak . bạn chỉ cần vào mục reply sau đó trên hệ thống thẻ tab của 4rum bạn sẽ nhìn thấy hình ảnh một cái mắt xích , bạn ấn vào đó thì nó sẽ hiện ra 2 khay cho bạn add link vào , bạn chọn khay 1 và ấn OK là được bạn ak .
Bạn có thể nói rõ hơn được ko chứ bạn cứ nói thiếu nhiều lắm . mình chẳng hiểu ý bạn là thiếu cái gì , phần nào nữa ,mong bạn nói rõ nhé.Chắc bạn đang là ADMIN của 1 4rum nào ak mà mình thấy bạn rất chịu khó nhận xét và đánh giá . . ak mà mình cũng nhắc nhở bạn nhé . Bạn coment yêu cầu comment một câu có ý nghĩa nhé , chứ đừng comment " chẳng liên quan" . ADMIN sẽ cho là spam. đây là lần đầu nhắc nhở cảnh cáo nhé . lần sau tái diễn sẽ bị Ban nick 1 tuần . Mong bạn tuân thủ đúng nội quy của 4rum nhé .Mình thấy bài bạn post về kiến thức tương đối ít. Bạn cũng có nói là ngại post bài phải không mà chỉ việc post link lên để các mem ấn vào và xem gián tiếp ,vậy thì chúng ta đâu cần phải lập ra 4rum lam gì nữa . qua yahoo cho nhanh bạn nhé . 4rum là để mọi ng post bài tham khảo chứ ko phải là nơi post link để rồi vào 4rum chỉ để ấn vào một link khác và học tiếng anh ở wedsite đó.lúc đó 4rum mình ko phải là 4rum câu lạc bộ TA nữa mà là 4rum quảng cáo, giới thiệu wedsite .
Bạn nói 4rum chúng ta nhàm chán phải không , vậy bạn có thể góp ý giúp mình làm thê nào để 4rum không nhàm chán " theo như bạn nghĩ" được không.Mình rất muốn nhận được sự góp ý " đúng đắn " của bạn.Mong bạn sẽ nhiệt tình hơn với 4rum theo đúng nghĩa của nó nhé. chúc bạn học tiếng anh hiệu quả !! fjk
https://englishclub.123.st
Sponsored content

góp ý nhỏ nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý nhỏ nè   góp ý nhỏ nè I_icon_minitime

góp ý nhỏ nè
Trang 1 trong tổng số 1 trang