KHOA NGOẠI NGỮ

Bạn ơi ! Bạn chưa đăng kí tài khoản. Hãy đăng ký để trở thành thành viên của diễn đàn . Bạn sẽ có cơ hội được giao lưu , kết bạn với những thành viên khác và cải thiện khả năng Tiếng Anh của mình . Chúc Bạn thành công !!!
KHOA NGOẠI NGỮ

Bạn ơi ! Bạn chưa đăng kí tài khoản. Hãy đăng ký để trở thành thành viên của diễn đàn . Bạn sẽ có cơ hội được giao lưu , kết bạn với những thành viên khác và cải thiện khả năng Tiếng Anh của mình . Chúc Bạn thành công !!!
KHOA NGOẠI NGỮ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KHOA NGOẠI NGỮ

KHOA NGOẠI NGỮ - TRƯỜNG ĐẠI HỌC SƯ PHẠM KỸ THUẬT HƯNG YÊN

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đến Diễn đàn của Khoa Ngoại Ngữ trường Đại Học Sư Phạm Kỹ Thuật Hưng Yên. Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và vui vẻ . .............

5 steps to speak a new language

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
japandoll
Super Moderator
Super Moderator
japandoll

Điểm : 12

Đánh giá : 0

Sinh Nhật : 28/11/1992

5 steps to speak a new language Empty
Bài gửiTiêu đề: 5 steps to speak a new language   5 steps to speak a new language I_icon_minitimeWed Dec 14, 2011 2:12 pm

Đây là những kinh nghiệm quý giá mà anh Phạm Quang Hưng chia sẻ với chúng ta ở đây là những kiến thức mà anh đã học hỏi được từ các khóa đào tạo ở nước ngoài rất dat tiền cộng với những nghiên cứu của bản thân suốt 4 năm để tìm ra lý do tại sao người Việt Nam không thể nói tiếng anh tốt dù biết rất nhiều từ vựng và ngữ pháp.

Để giúp việc tiếp thu kiến thức được hiệu quả hơn, Phạm Quang Hưng đã dành rất nhiều thời gian và tâm huyết để thực hiện các video clip với mục đích chia sẻ cùng mọi người bí quyết nói tiếng anh lưu loát chỉ sau 5,6 tháng.

Phạm Quang Hưng tâm sự rằng, việc chia sẻ kinh nghiệm là hoàn toàn miễn phí và không vì lợi nhuận, bởi không phải ai cũng có thời gian cũng như tài chính 100USD để đến với các buổi hội thảo mà anh Hưng tổ chức.
Nếu bạn vẫn cảm thấy canh cánh trong lòng về tiếng Anh của mình và đôi lúc nhận ra dường như mình đã để lãng phí quá nhiều thời gian.
Bạn cũng đã nhiều lần quyết tâm và nỗ lực nhưng cuộc sống có quá nhiều thứ phải làm còn một ngày vẫn không thể có nhiều hơn 24 tiếng.
Nếu bạn từng nhảy hết trung tâm này đến trung tâm khác, lang thang trên các diễn đàn để tìm kiếm một phương pháp học tiếng Anh hiệu quả,
một thầy giáo giỏi… mà đến bây giờ bạn vẫn không biết mình nên bắt đầu từ đâu…
Có lẽ tôi có thể giúp bạn…
Bạn sẽ hiểu tại sao cần có một phương pháp học tiếng Anh tốt để đưa kỹ năng của bạn lên một nấc thang mới…
Minh nghi nhung video duoi day se rat co ich cho cac ban. let's see!

00mskelly00
Super Moderator
Super Moderator
00mskelly00

Điểm : 35

Đánh giá : 0

Sinh Nhật : 08/11/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: 5 steps to speak a new language   5 steps to speak a new language I_icon_minitimeThu Dec 15, 2011 9:37 am

Good job! Phát huy nhé nàng!
https://facebook.com/00mskelly00
Crystal_Vip

Crystal_Vip

Điểm : 4

Đánh giá : 1

Sinh Nhật : 01/06/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: 5 steps to speak a new language   5 steps to speak a new language I_icon_minitimeWed Feb 01, 2012 8:59 pm

Thanks!
nguyentuananh

nguyentuananh

Điểm : 107

Đánh giá : 1

Sinh Nhật : 01/11/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: 5 steps to speak a new language   5 steps to speak a new language I_icon_minitimeSat Jun 02, 2012 4:44 pm

Like it !
http://www.ebooktienganh.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 5 steps to speak a new language   5 steps to speak a new language I_icon_minitime

5 steps to speak a new language
Trang 1 trong tổng số 1 trang